Giỏ Quà Tết Hải Phòng - 224 Trung Lực

Call Directions Website Contact the business

Giỏ Quà Tết Hải Phòng - 224 Trung Lực Bán lẻ bán buôn Giỏ Quà Tết tại Hải Phòng
LH: 0397223698
Đ/c: 224 Trung Lực, Đằng Lâm, Hải An, HP

💥💥💥Tổng Kho Quà Tết 2025 tại Hải Phòng. AC đang muốn tìm quà tết đi tặng người thân, đối tác hay nhân viên. Mời AC tham ...
23/01/2025

💥💥💥Tổng Kho Quà Tết 2025 tại Hải Phòng. AC đang muốn tìm quà tết đi tặng người thân, đối tác hay nhân viên. Mời AC tham khảo các mẫu quà tết bên em nhé
⚡️ Giá chỉ từ 2xx - 5xx
⚡️ Miễn ship nội thành HP, ship nhanh trong 10p
⚡️ Tặng túi 10 lixi / set
AC xem thực tế và nhiều mã hơn tại địa chỉ:
🏠 34 Lương Khánh Thiện - 0866141486
🏠 224 Trung Lực - 0868800297

🎁🎁🎁 GIỎ QUÀ TẾT giá tốt nhất Hải Phòng ?- Ship nội thành siêu tốc chỉ với 9k- Tặng ngay 10 túi lixi khi mua bất kỳ sp- Đ...
15/01/2023

🎁🎁🎁 GIỎ QUÀ TẾT giá tốt nhất Hải Phòng ?
- Ship nội thành siêu tốc chỉ với 9k
- Tặng ngay 10 túi lixi khi mua bất kỳ sp
- Đặc biệt trợ giá tốt khi lấy số lượng nhiều
👉 Hãy đến với tổng kho giỏ quà tết Hải Phòng tại 224 Trung Lực
==========================
AC quan tâm INBOX page hoặc qua cửa hàng lựa chọn nha
🏠 Địa chỉ : 224 Trung Lực
☎️ Zalo: 0397.223.698

Tết này mua GIỎ QUÀ TẾT ở đâu Hải Phòng ?👉Hãy đến với tổng kho giỏ quà tết Hải Phòng tại 224 Trung Lực- Đa dạng với hơn ...
15/01/2023

Tết này mua GIỎ QUÀ TẾT ở đâu Hải Phòng ?
👉Hãy đến với tổng kho giỏ quà tết Hải Phòng tại 224 Trung Lực
- Đa dạng với hơn 40 mẫu và giá tiền chỉ từ 2xx-6xx
- Ship nội thành trong 30p chỉ với 9k
- Tặng ngay10 túi lixi khi mua bất kỳ sp
- Đặc biệt trợ giá tốt khi lấy số lượng nhiều
==========================
AC quan tâm INBOX page hoặc qua cửa hàng lựa chọn nha
🏠 Địa chỉ : 224 Trung Lực
☎️ Zalo: 0397.223.698
Hoặc xem bảng giá các mẫu tại gr zalo : https://zalo.me/g/zisqkp731

Tết này mua GIỎ QUÀ TẾT ở đâu Hải Phòng ?👉Hãy đến với tổng kho giỏ quà tết Hải Phòng tại 224 Trung Lực- Đa dạng với hơn ...
12/01/2023

Tết này mua GIỎ QUÀ TẾT ở đâu Hải Phòng ?
👉Hãy đến với tổng kho giỏ quà tết Hải Phòng tại 224 Trung Lực
- Đa dạng với hơn 40 mẫu và giá tiền chỉ từ 2xx-6xx
- Ship nội thành trong 30p chỉ với 9k
- Tặng 1 túi lixi 10 cái với đơn hàng từ 350k
- Đặc biệt trợ giá tốt khi lấy số lượng nhiều
==========================
AC quan tâm INBOX page hoặc qua cửa hàng lựa chọn nha
🏠 Địa chỉ : 224 Trung Lực
☎️ Zalo: 0397.223.698
Hoặc xem bảng giá các mẫu tại gr zalo : https://zalo.me/g/zisqkp731

Address

224 Trung Lực
Hai Phong
180000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Giỏ Quà Tết Hải Phòng - 224 Trung Lực posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Giỏ Quà Tết Hải Phòng - 224 Trung Lực:

Shortcuts

Share

Category