Home Food Gourmet

Home Food Gourmet Siêu thị Thực phẩm nhập khẩu, hữu cơ & Đồ uống chính hãng

🍜🔥 MÌ LY KANG SHI FU – ĐẬM ĐÀ CHUẨN VỊ, ĂN LÀ GHIỀN! 🔥🍜Những ly Kang Shi Fu quen thuộc nay đã có mặt tại Home Food Gourm...
17/09/2026

🍜🔥 MÌ LY KANG SHI FU – ĐẬM ĐÀ CHUẨN VỊ, ĂN LÀ GHIỀN! 🔥🍜
Những ly Kang Shi Fu quen thuộc nay đã có mặt tại Home Food Gourmet với 3 hương vị cực hấp dẫn – tiện lợi cho những lúc cần một bữa ăn nhanh mà vẫn muốn thơm ngon, đậm đà!
⸻
🌈 3 HƯƠNG VỊ THƠM NGON

🥩 Braised Beef Flavour – mì vị bò hầm đậm đà, thơm béo, nước súp hấp dẫn.

🍄🐔 Mushroom Chicken Flavour – vị gà nấm thơm nhẹ, dễ ăn, nước dùng ngọt dịu.

🥩🌶️ Pickled Vegetables Beef Flavour – bò kết hợp rau củ muối chua, vị chua cay đậm đà, cực bắt vị.
⸻
🌶️ ĂN KIỂU NÀO CŨNG NGON!
Có thể thêm trứng, rau xanh, thịt bò, xúc xích hoặc topping yêu thích để một ly mì trở nên đầy đặn và hấp dẫn hơn 😋

🍜
📍 Có bán tại Home Food
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình

📣📣Siêu SALE - Siêu GIẢM GIÁ 🎈🎈Ai mê đồ ăn ngon – hàng nhập – quà xịn thì ủng hộ giúp em ở đây ạ 😍🔥 Sale nhiều mặt hàng h...
16/09/2026

📣📣Siêu SALE - Siêu GIẢM GIÁ 🎈🎈

Ai mê đồ ăn ngon – hàng nhập – quà xịn thì ủng hộ giúp em ở đây ạ 😍
🔥 Sale nhiều mặt hàng hot
🔥 Giá mềm hơn ngày thường
⚠️ Hàng sale số lượng có hạn, khách iu chốt nhanh Home Food giữ hàng liền tay nha!
📩 Inbox zalo-page Home Food Gourmet để xem sản phẩm đang sale giảm đến khi nào hết thì thôi ạ!

--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
📥 Page fb : Home Food Gourmet
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình.

🥮🍂 BST BÁNH TRUNG THU GIVRAL 2026 – HƠN 75 NĂM GÌN GIỮ TINH HOA, TRAO TRỌN YÊU THƯƠNG 🍂🥮Ra đời từ năm 1950, với hơn 75 n...
10/09/2026

🥮🍂 BST BÁNH TRUNG THU GIVRAL 2026 – HƠN 75 NĂM GÌN GIỮ TINH HOA, TRAO TRỌN YÊU THƯƠNG 🍂🥮

Ra đời từ năm 1950, với hơn 75 năm có mặt trên thị trường, Givral đã trở thành một trong những thương hiệu bánh nổi tiếng, gắn liền với những mùa Trung Thu đoàn viên của nhiều thế hệ gia đình Việt.

Mùa Trăng 2026, BST Bánh Trung Thu Givral tiếp tục mang đến những hộp quà sang trọng, hương vị tinh tế và ý nghĩa, là lựa chọn hoàn hảo dành tặng người thân, đối tác và khách hàng.
⸻
✨ ĐIỂM NỔI BẬT
🎁 Thương hiệu Givral hơn 75 năm uy tín trên thị trường.
🥮 Bánh được làm từ nguyên liệu chọn lọc, hương vị thơm ngon, tinh tế.
🍁 Thiết kế hộp quà sang trọng, đa dạng mẫu mã.
💝 Phù hợp làm quà biếu gia đình, bạn bè, đối tác và doanh nghiệp.
⸻
🌕 Một hộp bánh Givral không chỉ là món quà, mà còn là lời chúc đoàn viên, bình an và thịnh vượng gửi đến những người bạn trân quý.

🥮🍁
📍 Có bán tại Home Food
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình

🐟 CÁ HỒI XÔNG KHÓI BONFISKER – HƯƠNG VỊ NA UY THƠM NGON, SẴN SÀNG THƯỞNG THỨC! 🇳🇴Tín đồ cá hồi nhất định không nên bỏ qu...
08/09/2026

🐟 CÁ HỒI XÔNG KHÓI BONFISKER – HƯƠNG VỊ NA UY THƠM NGON, SẴN SÀNG THƯỞNG THỨC! 🇳🇴

Tín đồ cá hồi nhất định không nên bỏ qua em này! 💙 Cá hồi được xông khói trên gỗ sồi Beechwood, mang đến hương thơm đặc trưng, thịt cá mềm béo và vị đậm đà hấp dẫn.
Ưu điểm nổi bật:
* 🐟 Cá hồi xông khói theo phong cách Na Uy.
* 🌿 Hương vị tự nhiên, không chất bảo quản.
* 💪 Giàu Omega-3, phù hợp bổ sung vào chế độ ăn hàng ngày.
* 🍽️ Dạng sliced – cắt lát sẵn, tiện lợi và Ready to Eat.
* 🥗 Dùng ngon cùng salad, bánh mì, trứng, sushi hoặc ăn trực tiếp.
🥪 Gợi ý thưởng thức:
Kẹp cùng bánh mì + phô mai + rau xanh, làm salad cá hồi hoặc ăn cùng trứng ốp la là có ngay một bữa sáng vừa ngon vừa tiện! 😋
❄️ Bảo quản:
• Ngăn mát: 0–4°C
• Ngăn đông: -18°C
• Sau khi mở bao bì nên sử dụng trong 3 ngày.


📍 Có bán tại Home Food
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình

[GÓC👏 TUYỂN👏 DỤNG] 🌿- Địa điểm làm việc: Home Food Gourmet - 𝟭𝟴𝟮 𝗤𝘂𝗮𝗻𝗴 𝗧𝗿𝘂𝗻𝗴. - Lương cạnh tranh, trao đổi trực tiếp khi...
06/09/2026

[GÓC👏 TUYỂN👏 DỤNG] 🌿

- Địa điểm làm việc: Home Food Gourmet - 𝟭𝟴𝟮 𝗤𝘂𝗮𝗻𝗴 𝗧𝗿𝘂𝗻𝗴.
- Lương cạnh tranh, trao đổi trực tiếp khi phỏng vấn.
- Vị trí: Nhân viên Tư vấn bán hàng , Thu ngân.
- Đối tượng: Nam/Nữ độ tuổi từ 20-30t.
- Có kinh nghiệm là 1 lợi thế được nhiều cơ hội phát triển công việc, không có kinh nghiệm sẽ được đào tạo chuyên nghiệp.

🫰Chế độ:
- Làm việc 𝟴𝗵/𝗻𝗴𝗮̀𝘆; nghỉ 𝟰 𝗻𝗴𝗮̀𝘆/𝘁𝗵𝗮́𝗻𝗴:
+ Ca sáng: 7:15 - 15:15
+ Ca chiều: 13:45 - 21:45
- Chế độ tăng ca:
+ Ngày thường x 150%
+ Ngày nghỉ x 200%
+ Ngày Lễ, Tết x 300%

🫰Đãi ngộ:
✅ Thưởng Tết
✅ Được đóng BHXH
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình.

☕ EGGYOLK – CÀ PHÊ HÒA TAN ĐẬM ĐÀ, TIỆN LỢI CHO MỌI KHOẢNH KHẮC! 🤎Một ngày mới bắt đầu thật trọn vẹn với một ly cà phê t...
05/09/2026

☕ EGGYOLK – CÀ PHÊ HÒA TAN ĐẬM ĐÀ, TIỆN LỢI CHO MỌI KHOẢNH KHẮC! 🤎

Một ngày mới bắt đầu thật trọn vẹn với một ly cà phê thơm ngon! EGGYOLK mang đến 3 lựa chọn hương vị để bạn dễ dàng chọn đúng gu yêu thích:
✨ 3 HƯƠNG VỊ – 3 CÁ TÍNH:
💙 Cream Coffee – béo thơm, mịn màng, vị cà phê hài hòa.
🧡 Egg Coffee – đậm đà kết hợp vị trứng béo thơm, cực cuốn.
💚 Milk Coffee – vị cà phê sữa dịu nhẹ, thơm béo dễ uống.
☕ Dạng hòa tan tiện lợi: chỉ cần pha cùng nước nóng hoặc thêm đá là có ngay một ly cà phê thơm ngon tại nhà, văn phòng hay mang theo khi đi làm, đi chơi.

📍 Có bán tại Home Food
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình

🇻🇳❤️ HOME FOOD GOURMET – CHÀO MỪNG QUỐC KHÁNH 2/9 ❤️🇻🇳🎉 Nhân dịp Quốc khánh 2/9, Home Food Gourmet kính chúc Quý khách h...
31/08/2026

🇻🇳❤️ HOME FOOD GOURMET – CHÀO MỪNG QUỐC KHÁNH 2/9 ❤️🇻🇳

🎉 Nhân dịp Quốc khánh 2/9, Home Food Gourmet kính chúc Quý khách hàng và gia đình một kỳ nghỉ lễ vui vẻ – hạnh phúc – bình an!

🛍️ ĐẶC BIỆT: HOME FOOD GOURMET VẪN PHỤC VỤ XUYÊN SUỐT KỲ NGHỈ LỄ
⏰ THỜI GIAN LÀM VIỆC: 7h15 – 21h45
📅 Phục vụ xuyên suốt kỳ nghỉ lễ 2/9.
🇻🇳 Nghỉ lễ là dịp để sum vầy, cùng nhau thưởng thức những món ngon và tận hưởng những khoảnh khắc thật trọn vẹn. Ghé Home Food Gourmet để lựa chọn những sản phẩm yêu thích cho gia đình nhé! ❤️
✨ Kính chúc Quý khách một kỳ nghỉ Quốc Khánh thật vui vẻ, ấm áp và ý nghĩa! 🇻🇳❤️

📍 Có bán tại Home Food
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình

🥤 NƯỚC UỐNG COCO MONG – VỊ SỮA CHUA TRÁI CÂY THƠM NGON, UỐNG LÀ MÊ! 🍓🍎🫐Coco Mong Made in Korea với thiết kế chai cực đán...
30/08/2026

🥤 NƯỚC UỐNG COCO MONG – VỊ SỮA CHUA TRÁI CÂY THƠM NGON, UỐNG LÀ MÊ! 🍓🍎🫐

Coco Mong Made in Korea với thiết kế chai cực đáng yêu, hương vị trái cây thơm ngon và nhiều lựa chọn hấp dẫn – rất thích hợp để thưởng thức mỗi ngày! 🇰🇷✨

🌈 5 HƯƠNG VỊ ĐỂ LỰA CHỌN:

🍓 Strawberry: Vị dâu thơm ngọt, dễ uống.
💙 Milk: Vị sữa dịu nhẹ, béo thơm.
🍑 Peach: Hương đào ngọt thơm, thanh mát.
🍏 Apple: Vị táo tươi nhẹ nhàng, dễ uống.
🫐 Blueberry: Hương việt quất thơm đặc trưng, hấp dẫn.

📍 Có bán tại Home Food
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình

🌙💜 BÁNH TRUNG THU KUROMI – HỘP DẠNG SÁCH CỰC XINH 💜🌙Một mùa Trung Thu thật khác biệt với phiên bản bánh Trung Thu Kuromi...
27/08/2026

🌙💜 BÁNH TRUNG THU KUROMI – HỘP DẠNG SÁCH CỰC XINH 💜🌙

Một mùa Trung Thu thật khác biệt với phiên bản bánh Trung Thu Kuromi mang thiết kế đáng yêu, cá tính nhưng vẫn sang trọng – cực thích hợp để thưởng bánh, làm quà tặng hoặc dành tặng những người yêu thích Kuromi. 🥮✨

🎀 ĐIỂM ĐẶC BIỆT

• Thiết kế hộp dạng cuốn sách (Book-shaped Box) độc đáo, nổi bật với hình Kuromi.
• Hộp đi kèm dây treo/phụ kiện hạt cườm Kuromi có thể tháo rời để trang trí túi xách hoặc điện thoại.
• Bánh tạo hình Kuromi xinh xắn, lớp vỏ vàng óng, thích hợp làm quà Trung Thu đầy ý nghĩa.
• Tông màu tím sang trọng, vừa đáng yêu vừa nổi bật.

🥮 HƯƠNG VỊ

✨ Sen trắng trứng muối – vị sen trắng thơm mịn kết hợp trứng muối béo bùi, ngọt dịu và hài hòa, mang đậm hương vị bánh Trung Thu Hong Kong.

🎁 QUY CÁCH: 4 bánh × 70g

🇭🇰 XUẤT XỨ: Nhập khẩu chính ngạch Hong Kong

🌕 Trung Thu này, không chỉ trao một hộp bánh mà còn gửi trao một món quà xinh xắn dành cho người thân, bạn bè và những tín đồ yêu thích Kuromi.

📩 Inbox Home Food Gourmet để được tư vấn và đặt bánh nhé!


📍 Có bán tại Home Food
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình

🌕 BÁNH TRUNG THU HONG KONG – NGỌT NGÀO TRAO GỬI YÊU THƯƠNG 🥮✨Một mùa Trung Thu nữa lại về! 💚Hộp bánh sang trọng, thiết k...
22/08/2026

🌕 BÁNH TRUNG THU HONG KONG – NGỌT NGÀO TRAO GỬI YÊU THƯƠNG 🥮✨

Một mùa Trung Thu nữa lại về! 💚
Hộp bánh sang trọng, thiết kế đậm nét truyền thống, thích hợp để biếu tặng gia đình, người thân, bạn bè hoặc thưởng thức cùng tách trà thơm.

🥮 Nhân hạt sen ít đường – vị ngọt thanh, dễ thưởng thức
🎁 Hộp thiếc sang trọng, đẹp mắt
🏮 Đậm không khí Trung Thu truyền thống

📍 Có sẵn tại Home Food Gourmet – ghé ngay để chọn hộp bánh ưng ý nhé!


📍 Có bán tại Home Food
--------------------------------------------
𝙔𝙤𝙪 𝙘𝙖𝙣 𝙗𝙪𝙮 𝙃𝙚𝙖𝙡𝙩𝙝, 𝙬𝙞𝙩𝙝 𝙃𝙤𝙢𝙚 𝙁𝙤𝙤𝙙 𝙂𝙤𝙪𝙧𝙢𝙚𝙩 🌿
☎️ Hotline/Zalo/Viber: 0969-102-182
🅿️ 182 Quang Trung, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình

Address

Số 182, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Thành Phố Nam Định
Nam Định
07100

Opening Hours

Monday 07:00 - 22:00
Tuesday 07:00 - 22:00
Wednesday 07:00 - 22:00
Thursday 07:00 - 22:00
Friday 07:00 - 22:00
Saturday 07:00 - 22:00
Sunday 07:00 - 22:00

Telephone

+84969102182

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Home Food Gourmet posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Home Food Gourmet:

Shortcuts

Share