Mộc Hương

Mộc Hương Tượng Gỗ Mộc Hương
Chất lượng tạo giá trị - nghệ thuật tạo tuyệt tác

Hoa hậu nu ngọc am!Sắp chào đón một chiếc bình phú quý nu ngọc am mang lại sự giàu sang phú quý cho gia chủ.Đường kính b...
22/10/2024

Hoa hậu nu ngọc am!
Sắp chào đón một chiếc bình phú quý nu ngọc am mang lại sự giàu sang phú quý cho gia chủ.
Đường kính bình 39 một con số may mắn thần tài.
Mời các bác liên hệ Mộc Hương.

Một chiếc bình nu hương đẹp từ chất nu tới dáng.Kt:30-18Mời liên hệ Mộc Hương
17/10/2024

Một chiếc bình nu hương đẹp từ chất nu tới dáng.
Kt:30-18
Mời liên hệ Mộc Hương

Một tác phẩm Ngài Di Lặc đứng cầu như ý tay cầm thỏi vàng biểu tượng sự giàu sang phú quý- vạn sự như ý cho gia chủ.Được...
16/10/2024

Một tác phẩm Ngài Di Lặc đứng cầu như ý tay cầm thỏi vàng biểu tượng sự giàu sang phú quý- vạn sự như ý cho gia chủ.
Được chế tác trên chóp nu hương g*i viền rất nghệ thuật và đẹp.
Kt: 50-43-11
Mời các bác liên hệ Mộc Hương để tham khảo ạ.

Một tác phẩm bình phú quý nho sóc nu ngọc am vừa được hoàn thiện.Được người thợ chế tác tỉ mỉ,kênh b**g sắc nét trên từn...
24/09/2024

Một tác phẩm bình phú quý nho sóc nu ngọc am vừa được hoàn thiện.
Được người thợ chế tác tỉ mỉ,kênh b**g sắc nét trên từng chùm nho,cây nấm,... tạo nên một tp độc đáo.
Để không gian phòng khách trở nên sang trọng và toả mùi thơm ngọt cho mỗi ngày tràn đầy năng lượng.
Kt tổng thể :57-70-26
Mời các bác liên hệ Mộc Hương

Một bức Di Lặc tiểu đồng gỗ trắc đen nguyên khối vừa hoàn thiện ạ,giáp mịn kĩ nét cho các bác trưng kệ tủ,để bàn.Kt:31-2...
01/09/2024

Một bức Di Lặc tiểu đồng gỗ trắc đen nguyên khối vừa hoàn thiện ạ,giáp mịn kĩ nét cho các bác trưng kệ tủ,để bàn.
Kt:31-23-10
Liên hệ Mộc Hương giá chỉ 3.x

Thợ đang chế tác bao tiền cảnh 🍇🐿️ trên chất liệu gỗ quý nu ngọc am đậm dầu,chất chìm thơm nức.Tác phẩm kt dài hơn 1m ho...
17/08/2024

Thợ đang chế tác bao tiền cảnh 🍇🐿️ trên chất liệu gỗ quý nu ngọc am đậm dầu,chất chìm thơm nức.
Tác phẩm kt dài hơn 1m hoàn thiện mộc để vào tủ kính thành siêu phẩm luôn ạ.
Các bác quan tâm liên hệ Mộc Hương để được tư vấn về tác phẩm.

Nu hương giọt nước chế tác theo đơn hàng khách đặt.Kt:38-28-25Xin liên hệ Mộc Hương
16/08/2024

Nu hương giọt nước chế tác theo đơn hàng khách đặt.
Kt:38-28-25
Xin liên hệ Mộc Hương

Ngài Đạt MaChất liệu:gỗ sưa đỏ bắcKt:73-33-23Liên hệ Mộc Hương
09/08/2024

Ngài Đạt Ma
Chất liệu:gỗ sưa đỏ bắc
Kt:73-33-23
Liên hệ Mộc Hương

Di lặc nu hương kéo bao tiền,được nghệ nhân chế tác rất tỉ mỉ.Gỗ nu hương vẫn là tốp gỗ quý được nhiều người chơi sưu tầ...
07/08/2024

Di lặc nu hương kéo bao tiền,được nghệ nhân chế tác rất tỉ mỉ.
Gỗ nu hương vẫn là tốp gỗ quý được nhiều người chơi sưu tầm và có giá trị kinh tế.
Kt: 90-60-30
Mời các bác liên hệ Mộc Hương

01/08/2024

Address

Thị Trấn
Yên Thành

Telephone

+84352412080

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Mộc Hương posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Mộc Hương:

Shortcuts

Share